ศูนย์สุขภาพช้างและสัตว์ป่า โรงพยาบาลสัตว์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มช. เข้าร่วมกิจกรรมและจัดนิทรรศการ เนื่องในวันช้างไทย 13 มีนาคม 2566 ณ สถาบันคชบาลแห่งชาติ ในพระอุปถัมภ์ฯ (ศูนย์อนุรักษ์ช้างไทย)
16 มีนาคม 2566
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มช.
![](assets/images/new/16785340738723.jpg)
ศูนย์สุขภาพช้างและสัตว์ป่า โรงพยาบาลสัตว์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เข้าร่วมกิจกรรมและจัดนิทรรศการ เนื่องใน"วันช้างไทย" 13 มีนาคม 2566 ณ สถาบันคชบาลแห่งชาติ ในพระอุปถัมภ์ฯ (ศูนย์อนุรักษ์ช้างไทย)
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ facebook คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
16 มีนาคม 2566
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)