คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และ ผู้อำนวยการฝ่ายโรงพยาบาลสัตว์ใหญ่ ให้การต้อนรับ คุณ Shirley Liu พร้อมคณะทำงาน จาก Eastern Along Pharmaceutical Co., Ltd (EAP) เมื่อวันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566
14 กุมภาพันธ์ุ 2566
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มช.
![](assets/images/new/16761743730290.jpg)
ศ.น.สพ.ดร.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และ ผศ.น.สพ.ดร.ปรมินทร์ วินิจฉัยกุล ผู้อำนวยการฝ่ายโรงพยาบาลสัตว์ใหญ่ ให้การต้อนรับ คุณ Shirley Liu พร้อมคณะทำงาน จาก Eastern Along Pharmaceutical Co., Ltd (EAP) เพื่อร่วมพูดคุยหารือเกี่ยวกับความร่วมมือด้านวิชาการ ด้านยาและเวชภัณฑ์ในสัตว์ครอบคลุมทุกประเภท ณ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ facebook คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
14 กุมภาพันธ์ุ 2566
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)