พิธีทำบุญศูนย์สุขภาพสัตว์เลี้ยง Pet Wellness Center, CMU คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 13 พฤษภาคม 2566
14 พฤษภาคม 2566
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](assets/images/new/16838797191930.jpg)
ศ.ดร.น.สพ.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ นำคณะผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากร ร่วมพิธีทำบุญศูนย์สุขภาพสัตว์เลี้ยง Pet Wellness Center, CMU ศูนย์บริการสุขภาพสัตว์แห่งใหม่ เพื่อเสริมสิริมงคลก่อนเริ่มเปิดให้บริการในวันที่ 23 พฤษภาคม 2566 ณ ศูนย์สุขภาพสัตว์เลี้ยง Pet Wellness Center, CMU คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 13 พฤษภาคม 2566
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ facebook คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
14 พฤษภาคม 2566
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)