สวัสดีปีใหม่
8 มกราคม 2566
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มช.
![](assets/images/new/16729902522504.jpeg)
ศ.น.สพ.ดร.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และ รศ.สพ.ญ.ดร.จารุวรรณ คนมี ผู้อำนวยการฝ่ายโรงพยาบาลสัตว์แม่ออน ให้การต้อนรับ คุณจำลอง ไชยวรรณา ประธานกรรมการ สหกรณ์โคนมแม่ออน จำกัด และคณะ ในโอกาสเข้าเยี่ยมสวัสดีปีใหม่ พร้อมหารือแนวทางการดำเนินกิจกรรมด้านงานวิชาการร่วมกัน ณ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 6 มกราคม 2566
8 มกราคม 2566
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)