คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ร่วมพิธีทำบุญครบรอบ 57 ปี วันคล้ายวันสถาปนาคณะเกษตรศาสตร์ ประจำปี 2567 ณ คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567
22 กุมภาพันธ์ุ 2567
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](assets/images/new/17084070693462.jpg)
ศ.(เชี่ยวชาญพิเศษ) ดร.น.สพ.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ร่วมพิธีทำบุญครบรอบ 57 ปี วันคล้ายวันสถาปนาคณะเกษตรศาสตร์ ประจำปี 2567 โดยมี ผศ.ดร.ดรุณี นาพรหม คณบดีคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และคณะผู้บริหาร ให้การต้อนรับ เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 ณ คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ facebook คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
22 กุมภาพันธ์ุ 2567
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)