ผู้บริหาร คณะสัตวแพทยศาสตร์ มช. ให้การต้อนรับ Prof. Naoaki Mizawa Director, Center for Animal Diseases Control (CADIC), University of Miyazaki ประเทศญี่ปุ่น และคณะ ในโอกาสเข้าเยี่ยมพร้อมหารือแนวทางการดำเนินงานวิจัยร่วมกัน เมื่อวันที่ 15 พฤษภาคม 2567
16 พฤษภาคม 2567
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](assets/images/new/17156599624171.jpg)
ศ.(เชี่ยวชาญพิเศษ) ดร.น.สพ.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ นำคณะผู้บริหาร ให้การต้อนรับ Prof. Naoaki Mizawa Director, Center for Animal Diseases Control (CADIC), University of Miyazaki ประเทศญี่ปุ่น และคณะ ในโอกาสเข้าเยี่ยมพร้อมหารือแนวทางการดำเนินงานวิจัยร่วมกัน เมื่อวันที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 ณ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ facebook คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
16 พฤษภาคม 2567
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)