ขอเชิญชวนครอบครัวสัตวแพทย์ มช. ทุกท่าน ร่วมใช้ตราสัญลักษณ์ 30 ปี คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เพื่อใช้ประกอบในการจัดกิจกรรมต่าง ๆ และร่วมรณรงค์ประชาสัมพันธ์
2 กุมภาพันธ์ุ 2567
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มช.
![](assets/images/pr/17066938167738.png)
ขอเชิญชวนครอบครัวสัตวแพทย์ มช. ทุกท่าน
ร่วมใช้ตราสัญลักษณ์ 30 ปี คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เพื่อใช้ประกอบในการจัดกิจกรรมต่าง ๆ และร่วมรณรงค์ประชาสัมพันธ์
เนื่องในโอกาสครบรอบ “30 ปี สัตวแพทย์ มช. ร่วมใจ สร้างคุณค่าสู่สังคม”
สามารถดาวน์โหลดโลโก้ผ่าน QR code หรือ https://cmu.to/3Iuph
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม โทร. 48028
2 กุมภาพันธ์ุ 2567
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)