คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จัดกิจกรรม 'ปัจฉิมนิเทศนักศึกษาชั้นปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566' เมื่อวันที่ 22 มีนาคม 2567 ณ ห้องบรรยาย E115 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
24 มีนาคม 2567
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](assets/images/new/17111047607855.jpg)
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ นำโดย ผศ.ดร.น.สพ.ธวัชชัย สิงห์หล้า ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายศิษย์เก่าและนักศึกษาสัมพันธ์ และทีมหน่วยกิจการนักศึกษา งานบริการการศึกษาและพัฒนาคุณภาพการศึกษา จัดงาน “ปัจฉิมนิเทศนักศึกษาชั้นปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566” เพื่อเป็นโอกาสให้คณาจารย์ร่วมอวยพรและแสดงความยินดีกับนักศึกษาสัตวแพทย์ชั้นปีที่ 6 VET’82 ในโอกาสสำเร็จการศึกษา พร้อมจัดการบรรยายเพื่อเป็นแนวทางในการประกอบวิชาชีพ และการเป็นสมาชิกของสมาคมสัตวแพทย์ฯ โดยได้รับเกียรติจาก สัตวแพทยสภาและศูนย์การศึกษาต่อเนื่องทางสัตวแพทย์ สมาคมสัตวแพทยสมาคมแห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์ และสมาคมสัตวแพทย์ผู้ประกอบการบำบัดโรคสัตว์แห่งประเทศไทย ร่วมให้ข้อมูลในการประกอบวิชาชีพสัตวแพทย์ เมื่อวันที่ 22 มีนาคม 2567 ณ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
ภาพบรรยากาศงาน “ปัจฉิมนิเทศนักศึกษาชั้นปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566” >> https://cmu.to/mnaN2
.ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ facebook คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
24 มีนาคม 2567
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)