คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มช. ให้การต้อนรับ Prof. David Hall, Associate Dean, Emerging Scholars, Faculty of Veterinary Medicine, University of Calgary, Canada ในโอกาสเข้าเยี่ยมเยือนพร้อมหารือการสร้างความร่วมมือทางด้านวิชาการ เมื่อวันที่ 21 พฤษภาคม 2567
22 พฤษภาคม 2567
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](assets/images/new/17161876314835.jpg)
ศ.(เชี่ยวชาญพิเศษ) ดร.น.สพ.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับ Prof. David Hall, Associate Dean, Emerging Scholars, Faculty of Veterinary Medicine, University of Calgary, Canada ในโอกาสเข้าเยี่ยมเยือนพร้อมหารือแนวทางด้านการศึกษา การแลกเปลี่ยนนักศึกษา และการสร้างความร่วมมือทางด้านวิชาการ ณ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 21 พฤษภาคม พ.ศ.2567
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ facebook คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
22 พฤษภาคม 2567
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)