คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มช. ให้การต้อนรับ คุณล่าย หลิน ผู่ช่วยผู้อำนวยการสถาบันขงจื่อ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในโอกาสเข้าพบปะหารือความร่วมมือ ด้านการพิมพ์หนังสือ สำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 6 มิถุนายน 2567
6 มิถุนายน 2567
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](assets/images/new/17175046251216.jpg)
ศ.(เชี่ยวชาญพิเศษ) ดร.น.สพ.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับ คุณล่าย หลิน ผู่ช่วยผู้อำนวยการสถาบันขงจื่อ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในโอกาสเข้าพบปะหารือความร่วมมือ ด้านการพิมพ์หนังสือ สำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ณ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 6 มิถุนายน 2567
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ facebook คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
6 มิถุนายน 2567
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)