คณะสัตวแพทยศาสตร์ มช. ให้การต้อนรับ Prof.Dr.Chen-Si Lin Department of Veterinary Medicine, Director of Zoonosis Research Center, College of Bioresources and Agriculture, National Taiwan University ประเทศไต้หวัน เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม 2566
12 สิงหาคม 2566
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](assets/images/new/16916563244942.jpg)
ศ.ดร.น.สพ.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับ Prof.Dr.Chen-Si Lin Department of Veterinary Medicine, Director of Zoonosis Research Center, College of Bioresources and Agriculture, National Taiwan University ประเทศไต้หวัน และคณะ ในโอกาสเข้าร่วมทำการวิจัยเพื่อพัฒนาผลิตภัณฑ์ธรรมชาติสำหรับปศุสัตว์ กับคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โดย ผศ.ดร.ชมพูนุช หลำแสงกุล และคณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โดย ผศ.ดร.น.สพ.รักธรรม เมฆไตรรัตน์ พร้อมหารือแนวทางการดำเนินความร่วมมือทางวิชาการและงานวิจัยระหว่างมหาวิทยาลัยในด้านอื่น ๆ เพิ่มเติมร่วมกัน เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม 2566 ณ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ facebook คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
12 สิงหาคม 2566
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)