ขอแสดงความยินดีกับ รศ.น.สพ.ดร.วีระศักดิ์ ปัญญาพรวิทยา
21 มกราคม 2566
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มช.
![](assets/images/reward/16741144249845.jpeg)
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
ขอแสดงความยินดีกับ
รศ.น.สพ.ดร.วีระศักดิ์ ปัญญาพรวิทยา
ในโอกาสได้รับทุนจากองค์การโรคระบาดสัตว์ระหว่างประเทศ (World Organization for Animal Health หรือ Office International des Epizooties; OIE) ในฐานะหัวหน้าโครงการเพื่่อทำการศึกษาผลกระทบของการระบาดของโรคลัมปิสกินในภูมิภาคเอเชีย โดยมี ผศ.ดร.วราพร พิมพ์ประไพ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ สพ.ญ. นพวรรณ บัวมีธูป (ผู้เชี่ยวชาญ) และ สพ.ญ. ดร. อรพรรณ อาจคำภา จากกรมปศุสัตว์ เป็นผู้ร่วมโครงการ
21 มกราคม 2566
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)