คณะผู้บริหาร คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เข้าสวัสดีปีใหม่ ผู้อำนวยการกองการสัตว์และเกษตรกรรมที่ ๓ กรมการสัตว์ทหารบก ณ กองการสัตว์และเกษตรกรรมที่ ๓ กรมการสัตว์ทหารบก อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ เมื่อวันที่ ๑๒ มกราคม ๒๕๖๗
15 มกราคม 2567
คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](assets/images/new/17051383867182.jpg)
ศ.ดร.น.สพ.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ คณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์ นำตัวแทนคณะผู้บริหาร คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เข้าสวัสดีปีใหม่ พันเอกจิรยุทธ คงทรัตน์ ผู้อำนวยการกองการสัตว์และเกษตรกรรมที่ ๓ กรมการสัตว์ทหารบก ในโอกาสนี้ ได้ร่วมหารือแนวทางด้านการฝึกเพื่อเพิ่มพูนประสบการณ์ของนักศึกษาสัตวแพทย์ และแสดงความขอบคุณสำหรับการสนับสนุนกิจกรรมต่าง ๆ ของคณะสัตวแพทยศาสตร์ เมื่อวันที่ ๑๒ มกราคม ๒๕๖๗ ณ กองการสัตว์และเกษตรกรรมที่ ๓ กรมการสัตว์ทหารบก อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ facebook คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
15 มกราคม 2567
![](assets/images/bannervet-1920x635.png)
![](assets/images/1.png)